reborn. V.R FC.thai-forum.net
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

reborn. V.R FC.thai-forum.net

_=-REBORN VONGOLA RING-=_

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ตัวละครที่ชื่นชอบมากที่สุดนะครับ

Go down 
2 posters

ตัวละครที่ชื่นชอบมากที่สุดนะครับ
1.อเลน วอคเกอร์
ตัวละครที่ชื่นชอบมากที่สุดนะครับ I_vote_lcap50%ตัวละครที่ชื่นชอบมากที่สุดนะครับ I_vote_rcap
 50% [ 1 ]
2.รินารี่ ลี
ตัวละครที่ชื่นชอบมากที่สุดนะครับ I_vote_lcap0%ตัวละครที่ชื่นชอบมากที่สุดนะครับ I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
3.โคมุอิ ลี
ตัวละครที่ชื่นชอบมากที่สุดนะครับ I_vote_lcap0%ตัวละครที่ชื่นชอบมากที่สุดนะครับ I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
4.ราวี่
 0% [ 0 ]
5.คันดะ ยู
ตัวละครที่ชื่นชอบมากที่สุดนะครับ I_vote_lcap50%ตัวละครที่ชื่นชอบมากที่สุดนะครับ I_vote_rcap
 50% [ 1 ]
คะแนนทั้งหมด : 2

ผู้ตั้งข้อความ
Fran
มาเฟียเร่ร่อน
Fran

ตัวละครที่ชื่นชอบมากที่สุดนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ตัวละครที่ชื่นชอบมากที่สุดนะครับ   ตัวละครที่ชื่นชอบมากที่สุดนะครับ Icon_minitimeTue Feb 09, 2010 6:39 am

ผมชอบอเลนครับ
(ที่จริงไม่อยากเอาคันดะด้วยเลยนะครับเนี่ย)
ขึ้นไปข้างบน Go down
sawada tsunayoshi
หัวหน้าแก๊งวองโกเล่
หัวหน้าแก๊งวองโกเล่
sawada tsunayoshi

ตัวละครที่ชื่นชอบมากที่สุดนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ตัวละครที่ชื่นชอบมากที่สุดนะครับ   ตัวละครที่ชื่นชอบมากที่สุดนะครับ Icon_minitimeWed Feb 24, 2010 7:11 am

ไม่เลือกได้อ่ะป่าว
ไม่ชอบซักกะตัว
555
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://reborn7vr.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1